Neidio i'r prif gynnwy

Tîm ymgysylltu

Rydym yn cefnogi'r bwrdd iechyd i gael sgyrsiau gyda'i staff a phobl leol am wasanaethau iechyd.

Bydd y bwrdd iechyd yn cynnwys staff a phobl leol ar bob cam pan fydd cynlluniau i ddatblygu gwasanaethau, a phan fydd ei angen i egluro cefndir y penderfyniadau a wneir am wasanaethau.

Siarad Iechyd/Talking Health

Rydym wedi datblygu Siarad Iechyd/Talking Health (SI/TH) sy'n gynllun ar gyfer pobl sy'n defnyddio ein gwasanaethau ac a hoffent fod yn rhan o'r ffordd y mae'r gwasanaethau hynny'n cael eu datblygu a'u rhedeg. Os ymunwch â'r cynllun, byddwn yn eich diweddaru ar ein newyddion am weithgareddau ymgysylltu ac ymgynghoriadau. Byddwn yn eich gwahodd i'n digwyddiadau ac, os oes gennych ddiddordeb, yn anfon arolygon atoch i'w cwblhau er mwyn i chi ddweud wrthym beth ydych chi'n ei deimlo am wasanaethau.

Os hoffech ddarganfod mwy am SI/TH, ewch i'n gwefan trwy glicio yma (agor mewn dolen newydd) neu cysylltwch ag aelod o'n tîm:

Rebecca Griffiths, Pennaeth Ymgysylltu
Ebost:
rebecca.griffiths13@wales.nhs.uk

 

Delyth Evans, Rheolwr Ymgysylltu
Ebost: delyth.evans5@wales.nhs.uk

 

Gaynor Megicks, Swyddog Ymgysylltu (gan gynnwys Sir Gaerfyrddin)
Ebost: gaynor.megicks@wales.nhs.uk

 

Hassim Ganiyu, Swyddog Ymgysylltu (gan gynnwys Ceredigion)
Ebost: hassim.Ganiyu@wales.nhs.uk

 

Liz Cartwright, Swyddog Ymgysylltu (gan gynnwys Sir Benfro)
Ebost: liz.cartwright@wales.nhs.uk 

 

Carly Fall,  Swyddog Cymorth Ymgysylltu
Ebost: carly.fall@wales.nhs.uk

 

Cysylltwch â ni:
Ffon: 01554 899 056
Ebost: hyweldda.ymgysylltu@wales.nhs.uk.
Ysgrifennwch at: FREEPOST HYWEL DDA HEALTH BOARD

Rhannwch: